Lopenca
Thành phần:
Paracetanol…………..325mg
Ibuprofen………………200mg
Đóng gói:
Hộp 5 vỉ x 20 viên
Chỉ định
Có tác dụng giảm đau, chống viêm
Nhà sx:
Công ty dược phẩm Hậu Giang
Lopenca
Lưu ý:
Không dùng cho người bị mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của sản phẩm.
Thông tin chỉ mang tính tham khảo.
Để biết thêm thông tin xin về liều lượng cũng như cách sử dụng xin vui lòng tham vấn ý kiến bác sĩ.
Đối với những thuốc phải mua theo đơn đề nghị khách hàng có đơn thuốc.